தடுப்பு காவலில் ‘இன்டர்போல்’ தலைவர்

250 0

மாயமானதாக கூறப்பட்ட, ‘இன்டர்போல்’ எனப்படும், சர்வதேச போலீஸ் அமைப்பின் தலைவர், மெங் ஹாங்வே, சீனாவில், தடுப்புக்காவலில் உள்ளதாக, தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

ஐரோப்பிய நாடான பிரான்சை தலைமையிடமாக வைத்து, இன்டர்போல் செயல்பட்டு வருகிறது. இதன் தலைவராக சீனாவைச் சேர்ந்த, மெங் ஹாங்வே செயல்பட்டு வருகிறார். இவர் சீனாவின், மக்கள் பாதுகாப்பு துறை, துணை அமைச்சராகவும் பதவி வகித்துள்ளார். பிரான்சின் லியான்ஸ் நகரில், குடும்பத்துடன் வசித்து வருகிறார். இந்நிலையில், தன் கணவரை, செப்., 29 முதல் காணவில்லை, என, ஹாங்வேயின் மனைவி, பிரான்ஸ் போலீசில் புகார் செய்தார். இது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. ஹாங்வேயை, பிரான்ஸ் போலீசார் தேடி வந்தனர்.விசாரணையில், மெங்க் ஹாங்வே, கடந்த மாதம், ௨௯ல், சீனா சென்றதும், அதன் பின் அவரை காணவில்லை எனபதும், தெரிய வந்தது.

இந்நிலையில், சீன நாளிதழ் ஒன்றில், ‘இன்டர்போல் தலைவர், மெங் ஹாங்வேவை,விசாரணைக்காக சீன போலீசார், தடுப்புக்காவலில் வைத்துள்ளனர். கடந்த, ௨௯ல், அவர், சீனா வந்தவுடன், ஒழுங்குமுறை அதிகாரிகளால், விசாரணைக்காக அழைத்துச் செல்லப்பட்டார்’ என, தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அவரிடம் எதற்காக, எந்த இடத்தில் விசாரணை நடக்கிறது என்ற விபரம் வெளியாகவில்லை.இது பற்றி, சீன அரசு தரப்பில் தகவல் தெரிவிக்கப்படவில்லை.

Related Post

தென்கிழக்குப் பல்கலைக்கழகத்தின் கல்வி நடவடிக்கை நாளை ஆரம்பம்

Posted by - November 25, 2018 0
தென்கிழக்குப் பல்கலைக்கழகத்தின்  தொழில்நுட்ப மற்றும் வியாபார முகாமைத்துவ பீடங்களின் ஒத்திவைக்கப்பட்டிருந்த கல்வி நடவடிக்கைகள் நாளை (26) மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக அப்பல்கலையின் பதிவாளர் அறிவித்துள்ளார். இதேவேளை, விடுதி வசதிகள் வழங்கப்பட்டுள்ள…

தொழிலாளர் மட்டத்தில் வெளிநாட்டினருக்கு வேலை வாய்ப்பு

Posted by - November 3, 2018 0
வெளிநாட்டினருக்கு தொழிலாளர்கள் மட்டத்தில் வேலைவாய்ப்பு அளிக்க ஜப்பான் அமைச்சகம் ஒப்புதல் அளித்துள்ளது. ஜப்பான் நாட்டினர் என்றாலே உழைப்பாளிகள் என உலகம் போற்றுவது வழக்கம். ஜப்பான் நாட்டில் வெளிநாட்டினருக்கு…

நாலக்க சில்வா இன்று மூன்றாவது நாளாகவும் CID யினால் விசாரணை

Posted by - October 22, 2018 0
முன்னாள் பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் நாலக சில்வா இன்று (22) மூன்றாவது நாளாக குற்றப் புலனாய்வுத் திணைக்களத்துக்கு அழைக்கப்பட்டுள்ளார். ஜனாதிபதி கொலை சதித் திட்ட குற்றச்சாட்டு…

பேஜர் சேவை இன்னும் சில மாதங்களில் முடிவுக்கு வரும்

Posted by - December 6, 2018 0
ஜப்பானில் ஏறத்தாழ ஐம்பது ஆண்டுகளுக்கு முன்பு அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட பேஜர் சேவை இன்னும் சில மாதங்களில் முடிவுக்கு வரும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அதாவது அடுத்தாண்டு செப்டம்பர் மாதத்துடன் தனது…

2019 மார்ச் ஆகும் போது டொலர் விலை 200 ரூபாவைத் தாண்டும்

Posted by - September 23, 2018 0
நாட்டில் தற்பொழுது நிலவும் பொருளாதார நிலைமைக்கு ஏற்ப டொலரின் பெறுமதி எதிர்வரும் 2019 ஆண்டு மார்ச் அல்லது ஏப்றல் மாதம் ஆகும் போது 200 ரூபாவைத் தாண்டும்…