சலுகைகளைக் கோரி அடம்­பி­டித்­தார் விக்­னேஸ்­வ­ரன்

175 0

வட­மா­காண முத­ல­மைச்­சர் சி.வி.விக்­னேஸ்­வ­ர­னுக்கு, ஏனைய மாகாண முத­ல­மைச்­சர்­க­ளுக்கு வழங்­கப்­பட்­டுள்­ளமை போன்று, தீர்­வை­யற்ற வாக­னம் வழங்­கப்­பட வேண்­டும் என்று, அமைச்­சர் பைசர் முஸ்­தபா முன்­வைத்­தி­ருந்த அமைச்­ச­ர­வைப் பத்­தி­ரம் அமைச்­ச­ர­வை­யி­னால், நிரா­க­ரிக்­கப்­பட்­டுள்­ளது.

ஏனைய மாகாண முத­ல­மைச்­சர்­க­ளுக்கு வழங்­கப்­பட்ட தீர்­வை­யற்ற வாகன சலு­கையை விடக் குறை­வான சலுகை வழங்­கப்­பட்­ட­தால், வட­மா­காண முத­ல­மைச்­சர் சி.வி. விக்­னேஸ்­வ­ரன் அதை ஏற்க மறுப்­புத் தெரி­வித்­தி­ருந்­தார்.

இதை­ய­டுத்து, அமைச்­சர் பைஸர் முஸ்­தபா, அனைத்து மாகாண முத­ல­மைச்­சர்­க­ளுக்­கும் வழங்­கப்­பட்ட சலுகை போன்றே, வட­மா­காண முத­ல­மைச்­ச­ருக்­கும் வாகன சலுகை வழங்­கப்­ப­ட­வேண்­டும் என்ற அமைச்­ச­ர­வைப் பத்­தி­ரத்தை முன்­வைத்­தி­ருந்­தார்.

இந்­தக் கோரிக்­கையை அமைச்­ச­ரவை ஏற்­றுக்­கொண்ட போதி­லும், நிதி­ய­மைச்­சர் மங்­கள சம­ர­வீர, வாக­னக் கொள்­வ­னவு தொடர்­பான தன்­னு­டைய அறிக்­கையை மீறும் இந்­தக் கோரிக்­கையை ஏற்­றுக்­கொள்ள முடி­யாது என்று கருத்தை வலி­யு­றுத்­தி­னார்.

அமைச்­சர் மங்­க­ள­வின் இந்த எதிர்ப்­பை­ய­டுத்து, வட­மா­காண முத­ல­மைச்­ச­ருக்­கான தீர்­வை­யற்ற வாக­னக் கோரிக்­கையை, அமைச்­ச­ரவை நிரா­க­ரித்­துள்­ளது.வடக்கு மாகாண சபை­யின் பத­விக் காலம் எதிர்­வ­ரும் 25ஆம் திக­தி­யு­டன் நிறை­வுக்கு வரு­கின்­றமை குறிப்­பி­டத்­தக்­கது.

Related Post

சங்­கிலி அறுத்த நபரை- விரட்டிப் பிடித்தனர் பொலிஸார்!!

Posted by - October 2, 2018 0
திருட்­டுக் குற்­றச்­சாட்­டு­க­ளு­டன் தொடர்­பு­டைய சந்­தே­க­ந­பர் பொலி­ஸா­ரால் விரட்­டிப் பிடிக்­கப்­பட்ட சம்­ப­வம் நேற்று யாழ்ப்­பா­ணத்­தில் இடம்­பெற்­றது. மானி்ப்­பாய் பிடாாரி ஆல­யத்­தில் பெண் ஒரு­வ­ரின் சங்­கிலி அறுத்த குற்­றச்­சாட்­டில் தேடப்­பட்டு…

மனித வேட்டையாடிய பெண் புலியைக் கொன்றதற்கு மேனகா கண்டனம்

Posted by - November 5, 2018 0
மகாராஷ்டிரா மாநிலத்தில் மனிதர்களை வேட்டையாடிய பெண் புலியை கொன்றதற்கு மத்திய அமைச்சர் மேனகா காந்தி கனடனம் தெரிவித்துள்ளார். மகாராஷ்டிரா மாநிலத்தில் யுவத்மல் வனப்பகுதியில் அவ்னி என்னும் பெயரிடப்பட்ட…

வெளிநாடுகளில் இருந்து இங்குள்ள சுமுகமான நிலையை குழப்ப முயற்சி: சிவமோகன் எம்.பி

Posted by - December 7, 2018 0
வெளிநாடுகளில் இருந்து இங்குள்ள சுமுகமான நிலையை குழப்ப முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப்படுகின்றது என தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் வன்னிப் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சி.சிவமோகன் தெரிவித்தார். வவுனியாவில் அமைந்துள்ள அவரது…

பொன்சேகா சொன்னதையே நானும் சொல்கின்றேன்

Posted by - October 3, 2018 0
வடக்கு, கிழக்கில் யுத்தத்தை எவ்வாறு முடிவு செய்தோம் என்பதற்கு முன்னாள் இராணுவத் தளபதி சரத்பொன்சேகா கூறிய அதே கருத்தைத் தான் தானும் கூறவேண்டியுள்ளதாக முன்னாள் ஜனாதிபதி மஹிந்த…

கட்டுநாயக்க விமான நிலையத்தில் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்திய உயிரினங்கள்!

Posted by - November 19, 2018 0
சிங்கப்பூரில் இருந்து அனுமதிப்பத்திரமின்றி 27 பறவைகளை இலங்கைக்கு கொண்டுவந்த ஒருவர், கட்டுநாயக்க சர்வதேச விமான நிலையத்தில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். 17 கிளிகள் மற்றும் லவ்பேர்ட்ஸ் வகையிலான 10…