அரசாங்கம் செய்தது தவறு – ஊவா முதலமைச்சர்

175 0

பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் வாகன இறக்குமதிக்கான தீர்வை வரியற்ற அனுமதிப் பத்திரங்களை பெற்று அவற்றை விற்பனையும் செய்து முடிந்துள்ள நிலையில் வாகன இறக்குமதிக்கான தீர்வை வரியற்ற அனுமதிப் பத்திரங்களைத் தடை செய்யும் சட்டங்களைக் கொண்டுவருவது பொருத்தமற்ற நடவடிக்கையாகும் என ஊவா மாகாண முதலமைச்சர் சாமர சம்பத் தெரிவித்துள்ளார்.

அரச ஊழியர்களுக்கு வழங்கப்படும் தீர்வை வரியற்ற வாகன இறக்குமதிக்கான அனுமதிப் பத்திரங்களை எதிர்வரும் 6 மாத காலத்துக்கு நிதி அமைச்சினால் இடைநிறுத்தி வைக்க தீர்மானம் குறித்து கருத்துத் தெரிவிக்கையில் அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார்.

இந்த தடையைக் கொண்டுவரும் போது பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களையும் சேர்த்துக் கொண்டிருப்பதில் எந்தவித பயனும் இல்லையெனவும் அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

தாம் அனுபவிக்கும் அத்தனை இன்பங்களையும் அனுபவித்து விட்டு அதனால், நாட்டுக்கும் மக்களுக்கும் பாதிப்பு வரும்போது, அப்பாதிப்புக்களுக்காக மக்களின் அனுதாபத்தைப் பெறுவதற்கே அரசாங்கம் இவ்வாறான தடைச் சட்டங்களை கண்துடைப்பாக அறிமுகம் செய்கின்றது என்பது சாதாரண பாமர மக்களினதும் அறிவுக்கு எட்டிய விடயம் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Related Post

இடைக்கால அரசாங்க யோசனை இன்று சமர்ப்பிப்பு

Posted by - November 21, 2018 0
புத்தசாசன பணிக்குழுவினால் விடுக்கப்பட்டிருந்த இடைக்கால அரசாங்க யோசனையை இன்று (21) நடைபெறவுள்ள அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் சமர்ப்பிக்கவுள்ளதாக புத்தசாசன அமைச்சர் உதய கம்மம்பில தெரிவித்துள்ளார். இடைக்கால அரசாங்கம் ஒன்றை…

தொழிலமைச்சர் – இ.தொ.கா நேற்று முக்கிய பேச்சுவார்த்தை

Posted by - October 18, 2018 0
தோட்டத் தொழிலாளர்களின் சம்பள உயர்வு தொடர்பில் நேற்றைய தினம் இ.தொ.கா வுக்கும் தொழிலமைச்சர் ரவீந்திர சமரவீரவுக்குமிடையில் முக்கிய பேச்சுவார்த்தையொன்று இடம்பெற்றுள்ளது. கூட்டு ஒப்பந்தப் பேச்சுவார்த்தை நிறைவடைந்துள்ள நிலையில்…

மீண்டும் நாலக டி சில்வாவிற்கு குற்றப்புலனாய்வு பிரிவினர் அழைப்பு

Posted by - October 20, 2018 0
முன்னாள் பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் நாலக டி சில்வாவிடம், எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை மூன்றாவது தடவையாகவும் குற்றப்புலனாய்வு பிரிவினர் விசாரணைகளை மேற்கொள்ளவுள்ளனர். எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை, காலை 9.00…

ரணிலுக்கு அதிர்ச்சி வைத்தியம் கொடுத்துள்ள சுமந்திரன்!

Posted by - December 21, 2018 0
ஐக்கிய தேசிய முன்னணியால் உருவாக்கப்படுகின்ற புதிய கூட்டமைப்புக்கு தமது கட்சி ஆதரவு வழங்காது என தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எம்.ஏ.சுமந்திரன் தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் இடம்பெற்ற…

நிதி குறைக்­கப்­பட்­டுள்­ள­தால் அபிவிருத்திக்கு பெரும் பாதிப்பு

Posted by - October 8, 2018 0
மீள்­கு­டி­யேற்ற அமைச்­சுக்கு அடுத்த ஆண்டு பாதீட்­டில் 6ஆயி­ரத்து 500 மில்­லி­யன் ரூபா ஒதுக்­கப்­ப­டும் என்று வாக்­கு­றுதி வழங்­கப்­பட்­டி­ருந்­தது. இருப்­பி­னும், அந்த நிதி பெரு­ம­ள­வில் வெட்­டிக் குறைக்­கப்­பட்டு ஆயி­ரத்து…