கிளிநொச்சியில் பொய்கூறி ஏமாற்றி அழைத்துவரப்பட்டு ஆர்ப்பாட்டத்தில் பங்குகொள்ள வைக்கப்பட்ட மக்கள்

254 0

கடந்த காலங்களில் சமூர்த்தி உத்தியோகத்தர்கள் நியமனம் எவ்வாறு வழங்கப்பட்டது என்பது உலகறிந்த உண்மை.

இதன்காரணமாக உண்மையாகவே தகுதியுடன் இணைக்கப்பட்ட உத்தியோகத்தர்களுக்கும் அவப்பெயர் ஏற்பட்டது.

அரசியல் வாதிகளின் செல்வாக்குடன் சில கட்சி சார்ந்து இணைக்கப்பட்ட சமூர்த்தி உத்தியோகத்தர்கள் பலர் இன்றும் மக்கள்விரோத செயற்பாடுகளில் ஈடுபட்டு தமது நியமன விசுவாசத்தினை வெளிப்படுத்தும் பல சந்தர்ப்பங்கள் அவதானிக்கப்பட்டுள்ளன.

முள்ளிவாய்க்காலில் மக்கள் கொல்லப்படவில்லை, கொல்லப்பட்டவர்கள் அனைவரும் விடுதலைப்புலிகளே என்று சர்வதேசத்துக்கு உணர்த்துவதாக தெரிவிக்கப்பட்டு கிளிநொச்சி மக்களின் ஒரு தொகுதியினரை இன்றும் தவறான பாதையில் வழிநடத்திச் செல்லும் சந்திரகுமாரினால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்த ஆர்ப்பாட்டத்துக்கு மக்களை திரட்டி ஆர்ப்பாட்டத்தில் பங்கெடுத்ததும் இந்த சமூர்த்தி உத்தியோகத்தர்களே.

சமூர்த்தி கொடுப்பனவுக்கு பதிவுகளை மேற்கொள்ள வருமாறே அந்த மக்களுக்கு பொய்யாக அறிவுறுத்தப்பட்டு ஏமாற்றி அழைத்துவரப்பட்டே ஆர்ப்பாட்டத்தில் பங்குகொள்ள வைக்கப்பட்டனர்.

இதுபோல பல சம்பவங்கள் சமூர்த்தி அலுவலர்களால் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளமை அவதானிக்கப்பட்டுள்ளது.

கல்வித்தகைமை இல்லாமல் இணைக்கப்பட்ட சமூர்த்தி அலுவலர்களுக்காக பொதுக் கல்விப் பரீட்சைகளில் குதிரையோடப்போய் பிடிபட்ட சம்பவங்களும் கிளிநொச்சியில் பதிவாகியுள்ளன.

ஆகவே கிளிநொச்சியில் உள்ள பெரும்பாலான சமூர்த்தி அலுவலர்களது அரசியல் பின்னணி சகலரும் அறிந்ததே. இந்த ஆர்ப்பாட்டத்தினையும் யார் தூண்டி விட்டிருப்பார்கள் என்பதும் சகலரும் அறிந்ததே.

ஆகவே அலுவலர்கள் இவ்வாறான செயற்பாடுகளை தவிர்த்து தங்களை மீண்டும் ஒருமுறை சுயபரிசோதனை செய்து தற்போது நடைமுறையில் உள்ள அரசாங்கத்தினால் மேற்கொள்ளப்படும் மக்களுக்கான நன்மை பயக்கும் வேலைத்திட்டங்களில் அரசியல் காழ்ப்புணர்ச்சியற்று மக்களுக்கான சேவையில் ஈடுபடுவார்களேயானால் இவ்வாறான அவப்பெயர்களில் இருந்து விடுபடமுடியும்.

Related Post

பொலிஸ், அரச துறை­யி­னர் எப்­போது தமிழ் மொழி­யில் எழு­தப்­ப­ழ­கு­வார்­கள்

Posted by - November 25, 2018 0
மும்­மொ­ழித் தேர்ச்­சித் தகு­திப்­பாட்­டுப் பரீ­சீ­ல­னை­யு­டன் உள்­வாங்­கப்­ப­டு­கின்ற இலங்­கைப் பொலி­ஸார் இற்­றை­வ­ரைக்­கும் சிங்­கள மொழி­யி­லேயே மக்­க­ளின் குற்­றங்­க­ளை­யும், முறைப்­பாட்­டை­யும் பதிவு செய்து வரு­கின்­ற­னர். பொலி­ஸா­ரின் இந்த மொழி­ய­றி­வுப் பிரச்­சி­னை­யால்…

நிறைவேற்று அதிகார ஜனாதிபதி என்பதால் தனக்கு பிரதமரை தீர்மானிக்கும் அதிகாரம் உண்டு- மைத்ரி அதிரடி

Posted by - November 15, 2018 0
நாடாளுமன்ற சம்பிரதாயங்களை மீறி கரு ஜயசூரிய நடந்து கொண்டுள்ளதாகவும் எனவே தான் எடுத்த முடிவில் எந்த மாற்றமும் இல்லையெனவும் பதில் அளித்துள்ளார் ஜனாதிபதி மைத்ரிபால சிறிசேன. நாடாளுமன்ற…

வியாழேந்திரனின் திடீர் அரசியல் தீர்மானம் – கட்சி வைத்த ஆப்பு

Posted by - November 3, 2018 0
மட்டக்களப்பு மாவட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ச.வியாழேந்திரனின் திடீர் அரசியல் தீர்மானம் தம்மையும் தமிழ் மக்களையும் அதிர்ச்சிக்கு உள்ளாக்கியுள்ளதாக ஜனநாயக மக்கள் விடுதலை முன்னணியின் (புளொட்) நிர்வாகச் செயலாளர்…

இலங்கை இராணுவத்துக்கு எதிரான ஜெனீவா குற்றச்சாட்டு தொடரும்- அமெரிக்கா

Posted by - November 25, 2018 0
இலங்கை இராணுவத்துக்கு எதிராக முன்னெடுக்கப்படும் ஜெனீவா யுத்தச் குற்றச்சாட்டுக்களை தொடர்ந்தும் முன்னெடுத்துச் செல்லவுள்ளதாக அமெரிக்க தூதுவர் அலெய்னா டெப்லிட்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைவரும் பாராளுமன்ற…

மட்டக்களப்பில் இரண்டு பொலிசார் சுட்டுக்கொல்லப்பட்டதன் பிண்ணனியில் திடுக்கிடும் தகவல்கள்

Posted by - December 1, 2018 0
மட்டக்களப்பில் இரண்டு பொலிசார் நேற்று முன்தினம் அதிகாலை சுட்டுக்கொல்லப்பட்ட சம்பவத்தில் பல அதிர்ச்சியான தகவல்கள் வெளிவர தொடங்கியுள்ளன. நேற்று இரவு மட்டக்களப்பு போதனா வைத்தியசாலையில், உயிரிழந்த பொலிசாரின்…