சிங்கப்பூர் வர்த்தக ஒப்பந்தத்தில் குறைபாடுகள்

52 0

சிங்கப்பூர் வர்த்தக ஒப்பந்தத்தில் குறைபாடுகள் உள்ளதாக ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன தெரிவித்துள்ளார். அத்தோடு,  தமது தரப்பிலுள்ள குறித்த குறைபாடுகளை நிவர்த்தி செய்ய நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வதாகவும் அவர் சிங்கப்பூர் பிரதமரிடம் தெரிவித்துள்ளார்.

உத்தியோகப்பூர்வ விஜயத்தினை மேற்கொண்டு சிங்கப்பூருக்கு சென்றுள்ள ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேனவிற்கும், சிங்கப்பூர் பிரதமர் Lee Hsien Loong இடையில் இன்று (வெள்ளிக்கிழமை) சந்திப்பொன்று இடம்பெற்றது. இந்த சந்திப்பின்போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும், ஐக்கிய நாடுகளின் ஆசிய பசுபிக் பிராந்திய சுற்றாடல் அமைச்சர்கள் மற்றும் சுற்றாடல் நிறுவன தலைவர்கள் மாநாட்டில் முதன்மை உரையாற்றவே ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன  சிங்கப்பூருக்கான விஜயத்தினை மேற்கொண்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

Related Post

மகிந்த எடுத்த திடீர் நடவடிக்கை : தெற்கு அரசியல் பரபரப்பு

Posted by - December 4, 2018 0
மேன்முறையீட்டு நீதிமன்ற தீர்ப்புக்கு நாங்கள் இணங்கவில்லை, உயர்நீதிமன்றத்தில் மேன்முறையீடு செய்வோம் என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மகிந்த ராஜபக்ச அறிவித்துள்ளார். இது தொடர்பில் அவர் விசேட அறிக்கை ஒன்றை …

மீண்டும் அதிகரிக்கும் எரிபொருட்களின் விலை?

Posted by - October 10, 2018 0
எரிபொருட்களின் விலை மீளாய்வு இன்று மேற்கொள்ளப்படவுள்ளது. எரிபொருள் விலை சூத்திரத்திற்கு அமைய எரிபொருட்களின் விலை மாதாந்தம் மீளாய்விற்கு உட்படுத்தப்பட்டு வருகின்றது. உலக சந்தையில் நிலவும் எரிபொருட்களின் விலை…

ஜனாதிபதி தனது தவறை மறைக்க வேறு கதை

Posted by - October 30, 2018 0
தான் செய்த தவறை மூடி மறைப்பதற்கு தனக்கு எதிராக கூறப்படும் கொலைக் குற்றச்சாட்டை   ஜனாதிபதி முன்வைத்து வருகின்றார் என முன்னாள் பிரதமர் ரணில் விக்ரமசிங்க குற்றம்சாட்டியுள்ளார். நேற்று…

திகிலடைந்து போன ரஷ்ய புலனாய்வு பிரிவு போலீசார் 30 பேரை கொன்று நரமாமிசம் சாப்பிட்ட தம்பதியர்

Posted by - September 29, 2018 0
ரஷ்யாவில், 30 பேரை கொன்று நரமாமிசம் சாப்பிட்ட தம்பதியரை கைது செய்த புலனாய்வு பிரிவு போலீசார், அவர்களிடம் பெறப்பட்ட வாக்குமூலத்தை கேட்டு திகிலடைந்துள்ளனர். உலகில், மனித இனம்…

”ரணில் அரசாங்கம் குறித்து நான் உண்மையை சொன்னால் மக்கள் கண்ணீர் வடிப்பர்“ -ஜனாதிபதி

Posted by - November 25, 2018 0
நல்லாட்சி அரசாங்கத்தில் ரணில் விக்ரமசிங்கவுடன் தான் முன்னெடுத்த கஷ்டமான நிருவாக நடவடிக்கைகளை இங்குள்ளவர்கள் சரியாக அறிவார்களாயின் கண்ணீர் வடிப்பார்கள் என ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன அண்மையில் நடைபெற்ற கூட்டமொன்றில்…