சிங்கப்பூர் வர்த்தக ஒப்பந்தத்தில் குறைபாடுகள்

129 0

சிங்கப்பூர் வர்த்தக ஒப்பந்தத்தில் குறைபாடுகள் உள்ளதாக ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன தெரிவித்துள்ளார். அத்தோடு,  தமது தரப்பிலுள்ள குறித்த குறைபாடுகளை நிவர்த்தி செய்ய நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வதாகவும் அவர் சிங்கப்பூர் பிரதமரிடம் தெரிவித்துள்ளார்.

உத்தியோகப்பூர்வ விஜயத்தினை மேற்கொண்டு சிங்கப்பூருக்கு சென்றுள்ள ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேனவிற்கும், சிங்கப்பூர் பிரதமர் Lee Hsien Loong இடையில் இன்று (வெள்ளிக்கிழமை) சந்திப்பொன்று இடம்பெற்றது. இந்த சந்திப்பின்போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும், ஐக்கிய நாடுகளின் ஆசிய பசுபிக் பிராந்திய சுற்றாடல் அமைச்சர்கள் மற்றும் சுற்றாடல் நிறுவன தலைவர்கள் மாநாட்டில் முதன்மை உரையாற்றவே ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன  சிங்கப்பூருக்கான விஜயத்தினை மேற்கொண்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

Related Post

நாலக்க டி சில்வாவிற்கு விசேட பாதுகாப்பு

Posted by - October 30, 2018 0
விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ள பயங்கரவாத விசாரணைப் பிரிவிற்கு பொறுப்பாகவிருந்த முன்னாள் பிரிதிப் பொலிஸ்மா அதிபர் நாலக சில்வாவிற்கு விசேட பாதுகாப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளதாக சிறைச்சாலைகள் அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது. சந்தேகநபரான நாலக…

பிரதம நீதியரசர் பிரியசாத் டெப் இன்றுடன் ஓய்வு

Posted by - October 12, 2018 0
பிரதம நீதியரசர் பிரியசாத் டெப் இன்று ஓய்வு பெற உள்ளார். இலங்கையின் 45வது பிரதம நீதியரசராக இருந்த பிரியசாத் டெப் கடந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம் 02ம்…

ஜனவரியில் ஜனாதிபதி தேர்தலை நடத்தி புதிய மக்கள் ஆணையை பெறமுடியுமா?

Posted by - November 23, 2018 0
தங்கத்தை உரை கல்லால் உரசிப்பார்ப்பது போல், மக்களிடம் சென்று வாக்குக் கோரி, அக்டோபர் 26 க்கு பிறகு தான் மேற்கொண்ட நடவடிக்கைகள் சரியானவையா, அவற்றுக்கு இந்நாட்டு மக்கள்…

முன்னாள் பிரதமர் மகனுக்கு ஆயுள் தண்டனை

Posted by - October 11, 2018 0
கடந்த 2004 ஆம் ஆண்டு நடந்த வெடிகுண்டு தாக்குதல் வழக்கில் இன்று தீர்ப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளது. கடந்த 2004 ஆம் ஆண்டு வங்கதேச பிரதமராக கலீதா ஜியா பதவி…

தமிழினியின் 2 ஆம் ஆண்டு நினைவாக பயன்தரு மரங்கள் அன்பளிப்பு

Posted by - October 18, 2018 0
தமிழீழ விடுதலைப்புலிகள் இயக்கத்தின் முன்னாள் மகளீர் அரசியல்துறைப் பொறுப்பாளரான தமிழினியின் இரண்டாம் ஆண்டு நினைவுதினம் இன்றாகும் . போருக்குபின்னர் புனர்வாழ் வளிக்கப்பட்டு விடுதலை செய்யப்பட்ட தமிழினி 2016 ஆம்…