சிங்கப்பூர் வர்த்தக ஒப்பந்தத்தில் குறைபாடுகள்

218 0

சிங்கப்பூர் வர்த்தக ஒப்பந்தத்தில் குறைபாடுகள் உள்ளதாக ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன தெரிவித்துள்ளார். அத்தோடு,  தமது தரப்பிலுள்ள குறித்த குறைபாடுகளை நிவர்த்தி செய்ய நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வதாகவும் அவர் சிங்கப்பூர் பிரதமரிடம் தெரிவித்துள்ளார்.

உத்தியோகப்பூர்வ விஜயத்தினை மேற்கொண்டு சிங்கப்பூருக்கு சென்றுள்ள ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேனவிற்கும், சிங்கப்பூர் பிரதமர் Lee Hsien Loong இடையில் இன்று (வெள்ளிக்கிழமை) சந்திப்பொன்று இடம்பெற்றது. இந்த சந்திப்பின்போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும், ஐக்கிய நாடுகளின் ஆசிய பசுபிக் பிராந்திய சுற்றாடல் அமைச்சர்கள் மற்றும் சுற்றாடல் நிறுவன தலைவர்கள் மாநாட்டில் முதன்மை உரையாற்றவே ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன  சிங்கப்பூருக்கான விஜயத்தினை மேற்கொண்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

Related Post

ரணிலுக்கு ஆதரவளிக்கப்போவதாக அறிவித்து மஹிந்தவுடன் இணைந்த பௌசி

Posted by - November 22, 2018 0
ஐக்கிய தேசியக்கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்கிரமசிங்கவுக்கு ஆதரவளிக்கப்போவதாக அறிவித்து, சுயாதீனமாக செயற்பட முடிவெடுத்திருந்த பௌசி , மீண்டும் மஹிந்தவுடன் சங்கமிக்க முடிவெடுத்துள்ளார். இதற்காக அமைச்சரவை அந்தஸ்த்துள்ள அமைச்சுப்…

விரிவுரையாளரின் உயிரிழப்பு தொடர்பான வழக்கு பிற்போடப்பட்டுள்ளது

Posted by - October 23, 2018 0
பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை மன்றில் சமர்ப்பிக்க காலதாமதம் ஆகியதால் விரிவுரையாளரின் உயிரிழப்பு தொடர்பான வழக்கு பிற்போடப்பட்டுள்ளது. திருகோணமலை மஜிஸ்ரேட் நீதிமன்றத்தில் நேற்று காணாமற் போயிருந்த நிலையில் கடலிலிருந்து…

சட்டவிரோதமான முறையில் பதவியேற்றுள்ளீர்கள்! – மஹிந்தவிடம் சுட்டிக்காட்டினார் சம்பந்தன்

Posted by - October 30, 2018 0
நாட்டின் அரசியலமைப்பை மீறி சட்டவிரோதமான முறையில் பதவியேற்றுள்ளீர்கள் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷவிடம் தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைவர் இரா.சம்பந்தன் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார். தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைவர்…

மீண்டும் அமைச்சரவை மறுசீரமைப்புக்கு அரசாங்கம் முஸ்தீபு

Posted by - October 2, 2018 0
நல்லாட்சி அரசாங்கத்தில் மீண்டும் ஒரு அமைச்சரவை மாற்றமொன்று இடம்பெறவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது. பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களான ரவீ கருணாநாயக்க மற்றும் தயாசிறி ஜயசேகர ஆகியோர் மீண்டும் அமைச்சர்களாக சத்தியப்பிரமாணம் செய்யவுள்ளதாகவும்…

பிரச்சினை தீர்க்காது போனால் விளைவு மோசமாகும்- சபாநாயகர்

Posted by - October 31, 2018 0
தியவன்னாவில் தீர்க்கப்பட வேண்டிய விடயத்தை பாதையில் வைத்து தீர்க்க முற்பட்டால் விளைவு மோசமாகும் என சபாநாயகர் கரு ஜயசூரிய தெரிவித்துள்ளார். இன்றைய அரசியல் பிரச்சினையை தீர்க்க பாராளுமன்றத்தை…