இனவாதம் பேசும் தனி நபருக்கான எதிர்ப்பு நடவடிக்கை

197 0

கிழக்கு மாகாண ஆளுநர் நியமனம் தொடர்பாக கடந்த நாட்களில் மாகாணத்திற்குட்பட்ட மாவட்டங்களில் எதிர்ப்பு ஆர்ப்பாட்டங்களும் கடையடைப்புக்களும் கையெழுத்து வேட்டைகளும் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்தன.

அந்தவகையில் இனவாதம் பேசுகின்ற ஆளுநரை உடனடியாக பதவியிலிருந்து மாற்றப்பட வேண்டும் இது முஸ்லிம் இனத்திற்கான எதிர்ப்பு அல்ல இனவாதம் பேசும் தனி நபருக்கான எதிர்ப்பு நடவடிக்கை என தமிழ் உணர்வாளர்கள் அமைப்பு மற்றும் சமுக வலையத்தள ஆர்வலர்கள் ஹர்த்தாலுக்கான அழைப்பு விடுக்கப்பட்டிருந்தனர் அதன்படி இன்றைய தினம் 25 மட்டக்களப்பு மாவட்டங்களில் உள்ள சகல பிரதேசங்களிலும் பூரண ஹர்த்தால் அனுஸ்டிக்கப்பட்டு வருகின்றது.

அதன் பிரகாரம் வர்த்தக சங்கம் தனியார் போக்குவரத்து சங்கம் தனியார் நிறுவனங்கள் அரச திணைக்களங்களின் ஆதரவுடன் மிகவும் சுமுகமான நிலையில் ஹர்த்தால் அனுஸ்டிக்கப்பட்டு வருகின்றது அத்துடன் ஒரு சில பகுதிகளில் வீதியில் டயர்கள் எரிக்கப்பட்ட நிலையில் காணப்பட்டதுடன் அரச போக்குவரத்து சேவைகள் தூரப்பிரதேச சேவைகள் மட்டும் நடைபெறுவதை அவதானிக்கமுடிந்தது. வீதியில் எதுவித அசம்பாவிதங்களும் நடைபெறாத வண்ணம் பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப்பட்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

Related Post

சவூதி அரசை விமர்சித்தால், கொலையே பரிசா

Posted by - November 9, 2018 0
ஜமால் கசோகி அவர்களின் கொலையை அடுத்து சவூதி அரேபிய நாட்டைச் சேர்ந்த பத்திரிக்கையாளர் மற்றும் எழுத்தாளர் துர்கி பின் அப்துல் அஜீஸ் ஜாஸிர் என்பவர் சவூதி உளவு…

தென் மாகாணம் முழுவதும் விசேட பொலிஸ் நடவடிக்கை

Posted by - October 4, 2018 0
போதை மற்றும் திட்டமிட்ட குற்றச் செயல்கள் என்பவற்றை ஒழிப்பதற்கு தென் மாகாணம் முழுவதையும் உள்ளடக்கும் வகையில் விசேட பொலிஸ் நடவடிக்கையொன்று முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் தலைமையகம் தெரிவித்துள்ளது. பொலிஸ்…

உலகளாவிய ரீதியிலான சுற்றிவளைப்பில் 55 தொன் போதைப்பொருட்கள் பறிமுதல்

Posted by - October 19, 2018 0
உலளாவியரீதியில் பொலிஸாரால் முன்னெடுக்கப்பட்ட சுற்றிவளைப்பில் கொக்கெய்ன், ஹெரோயின், மில்லியன் கணக்கான போதைவில்லைகள் உள்ளிட்ட 55 தொன்னிற்கும் அதிகளவிலான போதைப்பொருட்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளதாக இன்டபோல் பொலிஸ் தெரிவித்துள்ளது. இந்த…

ராமேஸ்வரம் கோவிலில் மழைநீர் புகுந்தது.

Posted by - October 7, 2018 0
தமிழகம் முழுவதும் நேற்று இரவு மழை பெய்துள்ளது. ஒரு சில இடங்களில் இடியுடன் கூடிய கனமழை பெய்துள்ளது. அவ்வாறு கனமழை பெய்த இடங்களில் ராமேஸ்வரமும் ஒன்றாகும். வெகுநாட்களாக…

மைத்திரி – மஹிந்த அரசின் முதல் அமைச்சரவையில் முக்கிய தீர்மானங்கள்

Posted by - October 31, 2018 0
பாராளுமன்றத்தில் பெரும்பான்மை பலத்தை நிரூபிப்பதற்கும் உச்ச நீதிமன்றத்தில் வழக்குத் தாக்கல் செய்வதற்கும் இரண்டு தெரிவுகள் இருக்கும் நிலையில், ஐக்கிய தேசியக் கட்சி கொழும்புக்கு ஆட்களை திரட்டிவந்து ஜனநாயக…