25ம் , 26ம் திகதிகளில் வடக்கு மாகாண ஆளுநரின் தலமையில்காணிகள் விடுவிப்பதற்கான ஏற்பாடுகள்

219 0

தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் கோரிக்கையின் பெயரில் வடக்கு மாகாணத்தில் படையினர் வசம் உள்ள நிலங்களில் இருந்து ஒரு தொகுதி நிலங்கள் எதிர் வரும் 25ம் , 26ம் திகதிகளில் வடக்கு மாகாண ஆளுநரின் தலமையில் விடுவிப்பதற்கான ஏற்பாடுகள் இடம்பெறுகின்றன.

வடக்கு கிழக்கு மாகாணத்தில் படையினர் வசமுள்ள நிலங்கள் அனைத்தும் டிசம்பர் மாதம் 31ம் திகதிக்கு முன்னர் விடுவிக்கப்படும் என ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேனா தெரிவித்ததோடு மாவட்ட ரீதியில் ஆய்வினை மேற்கொண்டு அதற்கான அறிக்கையினை ஆளுநர்கள் சமர்ப்பிக்க வேண்டும் என 3வது வடக்கு கிழக்கிற்கான அபிவிருத்திச் செயலணிக் கலந்துரையாடலில் தெரிவிக்கப்பட்டிருந்தது.

இதன் பிரகாரம் வடக்கின் ஆளுநர் 5 மாவட்டங்களிற்கும் நேரில் சென்று முதல் கட்ட அறிக்கையினை சமர்ப்பித்திருந்தார். இதன் பிரகாரம் மாவட்டந்தோறும் படையினர் உடனடியாக விடுவிக்கும் நிலங்களிற்கான ஓர் பட்டியலும் பதிலீடுகளுடன் விடுவிப்பதற்கு இணங்கும் பட்டியல் எனவும் இரு பட்டியல் ஜனாதிபதியிடம் சமர்ப்பிக்கப்பட்டது. இதன் அடிப்படையில் உடனடியாக விடுவிப்பதற்காக இணக்கம் கானப்பட்ட நிலங்கள் எதிர்வரும் 25ம் 26 ஆம் திகதிகளில் வடக்கின் 5 மாவட்டத்திலும் நிலங்கள் விடுவிக்கப்படும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதன் பிரகாரம் 25ம் திகதி யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்திலும் 26ஆம் திகதி கிளிநொச்சி , முல்லைத்தீவு , வவுனியா மாவட்டத்திலும் நிலங்கள் விடுவிப்பதற்கு ஏற்பாடுகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதோடு மன்னார் மாவட்டத்தில் இந்த மாதம் 31ம் திகதிக்கு முன்னதாக ஓர் திகதியில் விடுவிப்பதற்கும் ஒழுங்கு செய்யப்பட்டுள்ளது.

Related Post

ரணிலை பதவியிலிருந்து நீக்க இதுவே காரணம்! மைத்திரி விசேட அறிவிப்பு

Posted by - October 29, 2018 0
தனது உயிரை பணயம் வைத்து 2015ஆம் ஆண்டு பெற்ற அரசியல் வெற்றியை கொச்சைப்படுத்தும் வகையில் நாகரிகமான அரசியலுக்கு பொருத்தமற்ற செயற்பாடுகளில் ரணில் விக்ரமசிங்க ஈடுபட்டதாக ஜனாதிபதி மைத்திரிபால…

மகிந்த பக்கம் தாவப்போகும் அந்த ஐந்துபேரும் இவர்களா ?

Posted by - November 3, 2018 0
தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் 4 பேர் எதிர்வரும் 2 நாட்களுக்குள் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்சவுக்கு ஆதரவு வழங்குவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளதாக கொழும்பு ஊடகம் ஒன்று…

பேஜர் சேவை இன்னும் சில மாதங்களில் முடிவுக்கு வரும்

Posted by - December 6, 2018 0
ஜப்பானில் ஏறத்தாழ ஐம்பது ஆண்டுகளுக்கு முன்பு அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட பேஜர் சேவை இன்னும் சில மாதங்களில் முடிவுக்கு வரும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அதாவது அடுத்தாண்டு செப்டம்பர் மாதத்துடன் தனது…

ஜனாதிபதியின் அச்சுறுத்தலுக்கு அஞ்ச மாட்டோம்- ஸ்ரீ ல.சு.க.யின் உப தலைவர்

Posted by - December 23, 2018 0
ஜனாதிபதியுடன் உள்ள ஸ்ரீ லங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் பிரபல12 எம்.பி.க்கள் அடுத்த இரு வாரங்களில் அரசாங்கத்துக்கு ஆதரவு தெரிவித்து தங்களுடன் இணைந்து கொள்ளவுள்ளதாக அரசாங்கத்துக்கு ஆதரவு வழங்கிய…

பொலிசாரின் எல்லைமீறிய அராஜகமே கனகராயன்குள சம்பவத்திற்கு காரணம் – சிறீதரன் எம்.பி கண்டனம்

Posted by - September 12, 2018 0
இலங்கை வரலாற்றில் தமிழர்களுக்கு எதிரான வன்முறைக் கலாசாரம் கட்டவிழ்த்துவிடப்பட்டதன் பின்னணியில் எல்லாம் பொலிசாரே இருந்து வருகிறார்கள். அதன் ஒரு அங்கமாக கனகராயன்குளத்தில் விருந்தினர் விடுதி நடாத்துவதற்காக தனது…