பாராளுமன்ற சம்பிரதாயப்படி எதிர்க் கட்சித் தலைவர் மஹிந்த தான்

53 0

மஹிந்த ராஜபக்ஷவுக்கு எதிர்க் கட்சித் தலைமைப் பதவியை வழங்குவது தொடர்பில் ஐக்கிய தேசியக் கட்சியும் ஏனைய கட்சிகளும் எதிர்ப்பை வெளியிட்டுவருவதானது பாராளுமன்ற சம்பிரதாயங்களுக்கு எதிரானது என ஸ்ரீ லங்கா சுதந்திரக் கட்சி அறிவித்துள்ளது.

இப்பொழுது நாம் நீதிமன்றத்தின் உத்தரவை ஏற்று ஐக்கிய தேசியக் கட்சிக்கு அதிகாரத்தை வழங்கியுள்ளோம் என அக்கட்சியின் செயலாளர் ரோஹண லக்ஷ்மன் பியதாச தெரிவித்துள்ளார்.

கண்டியில் நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு கருத்துத் தெரிவிக்கையில் அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார்.

நாம் இப்போது எதிர்க் கட்சியில் அமர்ந்துள்ளோம். பாராளுமன்ற சம்பிரதாயத்துக்கு ஏற்ப அதிகாரத்தில் இருந்துவிட்டு எதிர்க் கட்சிக்குச் சென்றவர்தான் எதிர்க் கட்சித் தலைவராக வர வேண்டும். இந்த பாராளுமன்ற சம்பிரதாயம் கூட தெரியாத நிலையில் தான் எதிர் தரப்பிலுள்ள கட்சிகள் குற்றச்சாட்டுக்களை முன்வைக்கின்றது எனவும் அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

நாட்டின் நிறைவேற்று ஜனாதிபதியாக இருந்து பின்னர் பாராளுமன்ற உறுப்பினராக மாறி,  அதனையடுத்து 50 நாள் பிரதமராக பொறுப்பேற்று, தற்பொழுது எதிர்க் கட்சித் தலைவராக வருவதற்கான அரசியல் போராட்டத்தில் மஹிந்த ராஜபக்ஷ இறங்கியுள்ளமை ஒரு விசேட தன்மையாக பார்க்கப்படுகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.

Related Post

பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சி.சிறீதரனால் புதுப்பொலிவுபெறும் கிளாலி பாடசாலை

Posted by - December 4, 2018 0
தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின்  பாராளுமன்ற உறுப்பினர் சிறீதரனின் நிதி ஒதுக்கீட்டின் மூலம் கிளி/கிளாலி றோமன் கத்தோலிக்க தமிழ் கலவன் பாடசாலை புதுப்பொலிவு பெற்றுள்ளது. குறித்த பாராளுமன்ற உறுப்பினரது 1.5 மில்லியன் ரூபாய்…

தமிழ் மக்களை ஏமாற்றினார் மைத்திரி! கூட்டமைப்பின் பதில்

Posted by - October 29, 2018 0
கடந்த ஜனாதிபதித் தேர்தலின் போது நாட்டில் ஜனநாயக விரோதச் செயற்பாடுகள் நிறைந்த குடும்ப ஆட்சி நடைபெறுவதால் மாற்றமொன்றை ஏற்படுத்த வேண்டுமென நாட்டு மக்களும் சர்வதேச சமூகமும் விரும்பியிருந்தது…

ஐ.தே.க உறுப்பினருக்கு நீதிமன்ற அழைப்பாணை!

Posted by - December 4, 2018 0
ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரஞ்சன் ராமநாயக்கவிற்கு உயர் நீதிமன்றம் அழைப்பாணை ஒன்றை விடுத்துள்ளது. நீதிமன்றத்தை அவமதித்தமை தொடர்பில் தௌிவு படுத்துவதற்காக டிசம்பர் 7 ஆம்…

சலுகைகளைக் கோரி அடம்­பி­டித்­தார் விக்­னேஸ்­வ­ரன்

Posted by - October 4, 2018 0
வட­மா­காண முத­ல­மைச்­சர் சி.வி.விக்­னேஸ்­வ­ர­னுக்கு, ஏனைய மாகாண முத­ல­மைச்­சர்­க­ளுக்கு வழங்­கப்­பட்­டுள்­ளமை போன்று, தீர்­வை­யற்ற வாக­னம் வழங்­கப்­பட வேண்­டும் என்று, அமைச்­சர் பைசர் முஸ்­தபா முன்­வைத்­தி­ருந்த அமைச்­ச­ர­வைப் பத்­தி­ரம் அமைச்­ச­ர­வை­யி­னால்,…

குற்றச்செயல், பாதாள உலகக் கோஷ்டிக்கு எதிராக கடும் சட்ட நடவடிக்கை

Posted by - November 28, 2018 0
குற்றச்செயல்கள், பாதாள உலகக்கோஷ்டி, போதைப்பொருள் ஒழிப்பு ஆகியவற்றுக்காக கடும் சட்டங்களுடன் கூடிய துரித திட்டமொன்றை தயாரிக்குமாறு ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினருக்கு ஆலோசனை வழங்கியுள்ளார். போதைப்பொருள்…