நடைபெற்ற குற்றத்திற்கும் அவருக்கும் எந்தவிதமான சம்பந்தமும் இல்லை

110 0

கடந்த 30 ஆம் திகதி வவுணதீவு பொலீஸ் பிரவிற்குட்பட்ட வலையறவு பாலத்திற்கு அருகாமையில் உள்ள சோதனைச்சாவடியில் நடத்தப்பட்ட துப்பாக்கி பிரயோகத்தில் சந்தேகநபராக உள்ள அஜந்தன் அவரது விடுதலையை வலியுறுத்தி கடந்த 17 ஆம் திகதி முன்னெடுக்கப்பட்ட சாகும் வரையிலான உண்ணாவிரத போராட்டத்தின்ப பின்னர் மட்டக்களப்பு பொலீஸாரின் தலையீட்டின் பேரில் ஐந்து பிள்ளைகள் உட்பட அஜந்தனின் குடும்பத்தாரும் பொலீஸ் பாதுகாப்புடன் திருப்பி அவர்களது வீட்டிற்கு அனுப்பு வைக்கப்பட்டனர்.

இவ்விடயம் தொடர்பான ஊடகங்களுக்கு கருத்துத் தெரிவிக்கையிலேயே அவர் இவ்விரு தெரிவித்திருந்தார் இது தொடர்பாக மேலும் கூறுகையில் எனது கணவர் எந்த குற்றமும் செய்யாதவர் நடைபெற்ற குற்றத்திற்கும் அவருக்கும் எந்தவிதமான சம்பந்தமும் இல்லை இவரது விடுதலை குறித்து நாம் சாகும் வரையிலான உண்ணாவிரத போராட்டத்தை ஆரம்பிருத்திருந்தோம் .அந்தவகையில் நான் முன்னெடுத்திருந்த போராட்டம் சாகும் வரையிலான போராட்டமாக நடைபெற்றது.

இப்போராட்டத்தின் அன்றைய தினம் பொலிஸாரின் தலையீட்டினார் போராடமானது இடையில் கைவிடப்பட்டது மட்டக்களப்பு பொலீஸாரினால் மேற்கொள்ளப்பட்டிருந்து வந்த சோதனையின் பிரகாரம் என்னையும் எனது குழந்தைகளையும் நடைபெற 90 நாட்கள் சென்றாலும் அதன் பின்னர் உள்ள 91 ஆம் நாள் தொடரும் என இவ்விடத்தில் கூறிக்கொள்ள்விரும்கின்றேன்.

Related Post

நீதிமன்ற உத்தரவையடுத்து அமைச்சர்களுக்கான அத்தனை கொடுப்பனவுகளும் ரத்து

Posted by - December 10, 2018 0
அமைச்சரவையின் செயற்பாடுகளுக்கு மேன்முறையீட்டு நீதிமன்றம் வழங்கிய இடைக்காலத் தடை உத்தரவையடுத்து அமைச்சர்கள் மற்றும் அவர்களது தனிப்பட்ட அலுவலக ஊழியர்கள் குழு ஆகியோருக்கு வழங்கப்பட்டு வந்த அத்தனை கொடுப்பனவுகளும் தற்காலிகமாக…

பேரறிவாளனின் விடுதலை விவகாரம்! ஆளுநரிடம் இருந்து அற்புதம்மாளுக்கு கிடைத்த பதில்!

Posted by - September 25, 2018 0
பேரறிவாளன் உள்ளிட்ட 7 தமிழர்களின் விடுதலையை வழியுறுத்தி பேரறிவாளனின் தாயார் அற்புதம்மாள் இன்று தமிழக ஆளுநரை நேரில் சந்தித்தார். இதன்போது 7 பேரை விடுவிக்கும் தமிழக அரசின்…

மாவீரர் நாளை முன்னின்று நடத்தியவரின் வீடு அடித்துடைப்பு

Posted by - November 28, 2018 0
கொலை அச்சுறுத்தல்களையும் தாண்டி, மாவீரர்நாளை அனுஷ்டித்த சுப்பர்மடம் நினைவேந்தலை முன் நின்று தடத்தியவரது வீடு, நல்லிரவில் காடையர் கும்பலால் அடித்துடைக்கப்பட்டு துவம்சம் செய்யப்பட்டுள்ளது.

மனித வேட்டையாடிய பெண் புலியைக் கொன்றதற்கு மேனகா கண்டனம்

Posted by - November 5, 2018 0
மகாராஷ்டிரா மாநிலத்தில் மனிதர்களை வேட்டையாடிய பெண் புலியை கொன்றதற்கு மத்திய அமைச்சர் மேனகா காந்தி கனடனம் தெரிவித்துள்ளார். மகாராஷ்டிரா மாநிலத்தில் யுவத்மல் வனப்பகுதியில் அவ்னி என்னும் பெயரிடப்பட்ட…

பசுபிக் கடலில் நிலநடுக்கம் – சுனாமிக்கு வாய்ப்பு!

Posted by - December 6, 2018 0
பசுபிக் கடலின் தெற்குப் பகுதியான நியு காலிடோனியாவில் கடலுக்கு ஆழத்தில் 7.6 என்ற ரிக்டர் அளவில் பயங்கர நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டது, இதனால் அந்த பகுதிக்கு சுனாமி எச்சரிக்கை…