நீதிமன்ற உத்தரவையடுத்து அமைச்சர்களுக்கான அத்தனை கொடுப்பனவுகளும் ரத்து

119 0

அமைச்சரவையின் செயற்பாடுகளுக்கு மேன்முறையீட்டு நீதிமன்றம் வழங்கிய இடைக்காலத் தடை உத்தரவையடுத்து அமைச்சர்கள் மற்றும் அவர்களது தனிப்பட்ட அலுவலக ஊழியர்கள் குழு ஆகியோருக்கு வழங்கப்பட்டு வந்த அத்தனை கொடுப்பனவுகளும் தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளதாக பொது நிருவாக உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சின் செயலாளர் ஜே.ஜே. ரத்னசிறி தெரிவித்துள்ளார்.

கபினட் அமைச்சர்கள், பிரதி அமைச்சர்கள், இராஜாங்க அமைச்சர்கள் ஆகியோருக்கு வழங்கப்படும் கொடுப்பனவுகள், தொலைபேசிக் கட்டணங்கள், எரிபொருள் கொடுப்பனவு உட்பட தமது தனிப்பட்ட அலுவலக ஊழியர்கள் ஆகியோருக்கு வழங்கப்படும் சகல கொடுப்பனவுகளும் கடந்த வாரம் முதல் தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறியுள்ளார்.

Related Post

விகா­ரை­யின் கட்­டு­மா­னங்­களை உட­ன­டி­யாக இடை­நி­றுத்த உத்தரவு

Posted by - October 3, 2018 0
முல்­லைத்­தீவு, நாயா­றில் உள்ள நீரா­வி­ய­டி­ யில் அமைக்­கப்­ப­டும் விகா­ரை­யின் கட்­டு­மா­னங்­களை உட­ன­டி­யாக இடை­நி­றுத்த வேண்­டுமஎன்று முல்­லைத்­தீவு மாவட்ட நீதி­மன்­றம் இடைக்­கா­லத் தடை விதித்­துள்­ளது. அந்­தப் பகு­தி­யில் பிக்கு…

ஜனாதிபதி மைத்திரியின் இரகசிய தகவல்கள் அம்பலம்! அதிர்ச்சியில் பாதுகாப்பு பிரிவு

Posted by - October 10, 2018 0
ஜனாதிபதியின் பாதுகாப்பு தகவல்கள் இணையதளம் ஒன்றில் வெளியானதால் சர்ச்சை நிலை ஏற்பட்டுள்ளதாக கொழும்பு ஊடகம் ஒன்று தகவல் வெளியிட்டுள்ளது. ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன ஐ.நா பொதுச்சபையின் 73வது…

உயர் நீதிமன்ற தீர்ப்பு: அரசியல் சூட்டைக் குறைக்குமா

Posted by - November 14, 2018 0
பாராளுமன்றத்தைக் கலைக்குமாறு ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேனவினால் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை (09) நள்ளிரவு விடுக்கப்பட்ட அதிவிசேட வர்த்தமானி அறிவித்தல் இந்நாட்டு அரசியல் அரங்கை திடீரென சூடேற்றியிருந்தது. ஜனாதிபதியின் இந்த…

வாக்குகளை பெற்றுக் கொள்ளும் நோக்கில் உறுப்புரிமையை பெற நான் தயாரில்லை

Posted by - November 12, 2018 0
பாராளுமன்றத் தேர்தலில் வெற்றி பெறுவதற்காக பொதுஜன பெரமுன உறுப்பினர்களின் வாக்குகளை பெற்றுக் கொள்ளும் நோக்கில் ஸ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுனவில் உறுப்புரிமையைப் பெற்றுக் கொள்ள தான் தயாரில்லையென…

இதய சத்திரசிகிச்சையில் வெற்றிகண்ட யாழ் மருத்துவருக்கு பாராட்டு

Posted by - October 8, 2018 0
யாழ்.போதனா மருத்­து­வ­ம­னை­யில் இரு­தய சத்­திர சிகிச்­சை­யினை வெற்­றி­க­ர­மாக மேற்­கொண்ட இரு­தய நெஞ்­சறை சத்­திர சிகிச்சை நிபு­ணர் மட்­டு­வி­லைச் சேர்ந்த சிதம்­ப­ர­நா­தன் முகுந்­த­னுக்குத் தென்­ம­ராட்சி பிர­தேச மக்­கள் முன்­னெ­டுத்த…