உலக தலைவர்கள் பட்டியலில் பிரதமர் மோடிக்கு முதலிடம்!

216 0

இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பிரபலமாக விளங்கும் உலக தலைவர்களின் பட்டியலில் இந்திய பிரதமர் நரேந்திர மோடிக்கு முதலிடம் கிடைத்துள்ளது.

பிரதமர் நரேந்திர மோடி பேஸ்புக், டுவிட்டர் போன்ற சமூக வலைத்தளங்களை பயன்படுத்துவதில் அதிக ஆர்வம் கொண்டவர். தனது பேஸ்புக் பக்கம் மூலம் 4 கோடிக்கும் அதிகமான விருப்பங்களை  குவித்திருக்கும் அவர், தனது டுவிட்டர் தளத்தில் 4.3 கோடி பேர் பின்தொடர்பாளர்களையும் கொண்டிருக்கின்றார்.

இதைப்போல இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்திலும் பிரதமர் மோடி தீவிரமாக இயங்கி வருகின்றார். இந்த பக்கத்தில் அவரை 1.48 கோடி பேர் பின்தொடர்கின்றனர். இதன் மூலம் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பிரபலமாக விளங்கும் உலக தலைவர்களின் பட்டியலில் மோடி முதலிடம் பிடித்துள்ளார்.

இந்நிலையில், அவருக்கு அடுத்தபடியாக 1.22 கோடிபேர் பின்தொடர்பாளர்களை பெற்றிருக்கும் இந்தோனேசிய அதிபர் ஜோக்கோ விடோடோ 2ஆவது இடத்தையும், 1 கோடிபேர் பின்தொடர்பாளர்களை பெற்றிருக்கும் அமெரிக்க ஜனாதிபதி ட்ரம்ப், 3ஆவது இடத்தையும் பெற்று உள்ளனர்.

லேலும், இதற்கு முதல்  இந்திய கிரிக்கெட் அணி கேப்டன் விராட் கோலி மற்றும் அவரது மனைவியும், நடிகையுமான அனுஷ்கா சர்மா ஆகியோரை சந்தித்த படத்தை பிரதமர் மோடி தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவு செய்திருந்தார்.

இந்த படம் அதிக விருப்பங்களை குவித்ததுடன், உலக தலைவர் ஒருவர் பதிவிட்டு அதிக விருப்பங்களை பெற்ற புகைப்படம் என்ற சாதனையையும் பெற்றுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

Related Post

சீனிக்கு விதிக்கப்பட்டிருந்த வரியைக் குறைப்பதற்குத் தீர்மானம்

Posted by - December 1, 2018 0
பழச்சாறு தயாரிப்பிற்கான, ஒரு கிராம் சீனிக்கு விதிக்கப்பட்டிருந்த 50 சத வரியை 30 சதமாகக் குறைப்பதற்கு நிதி அமைச்சு தீர்மானித்துள்ளது. பழச்சாறு மற்றும் பிஸ்கட் தயாரிப்பு நடவடிக்கைகளில்…

சென்னை, நாகை இடையே சம தூரத்தில் கஜா புயல் ; இலங்கைக்கு அருகில் அண்மிக்கிறது

Posted by - November 15, 2018 0
சென்னை நாகை இடையே சம தூரத்தில் கஜா மையம் கொண்டிருப்பதாகவும் மணிக்கு 8 கி.மீட்டரிலிருந்து 14 கி.மீட்டர் வேகத்தில் கஜா புயல் நகர்ந்து வருவதாகவும் வானிலை ஆய்வு…

நல்லிணக்க செயற்பாடுகளுக்கு காந்தியின் வழி சிறந்த முன்னுதாரணம்

Posted by - October 13, 2018 0
பல்லின மக்கள் வாழும் நாடுகளில் ஏற்படும் எல்லைப் போராட்டம், உள்நாட்டு யுத்தம், இனப்பிரச்சினை மற்றும் இனம் மதங்களுக்கிடையிலான நல்லிணக்கமின்மை போன்றவற்றின் தீர்வுகளுக்கு மகாத்மா காந்தியின் முன்னுதாரணமான செயற்பாடுகள்…

போர்க்­குற்றம்- மைத்­தி­ரி­யே முதல் சாட்­சி­ய­ம­ளிக்­க­ வேண்­டும்

Posted by - October 1, 2018 0
போரின் இறுதி வாரங்­க­ளில் நடந்­தது தனக்­குத் தெரி­யும் என்று அரச தலை­வர் மைத்­தி­ரி­பால சிறி­சேன தெரி­வித்­தி­ருப்­ப­தால், உண்­மை­யைக் கண்­ட­றி­யும் ஆணைக் குழு முன்­பாக அவரே முத­லா­வ­தாக சாட்­சி­ய­ம­ளிக்­க­வேண்­டும்…

நாலக்க டி சில்வாவிற்கு விசேட பாதுகாப்பு

Posted by - October 30, 2018 0
விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ள பயங்கரவாத விசாரணைப் பிரிவிற்கு பொறுப்பாகவிருந்த முன்னாள் பிரிதிப் பொலிஸ்மா அதிபர் நாலக சில்வாவிற்கு விசேட பாதுகாப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளதாக சிறைச்சாலைகள் அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது. சந்தேகநபரான நாலக…