ஜெர்மனி பிரதமர் சென்ற விமானம் இயந்திர கோளாறால் அவசரமாக தரையிறக்கம்!

132 0

அர்ஜெண்டினா நாட்டில் நடைபெறும் ஜி-20 மாநாட்டில் கலந்து கொள்வதற்காக ஜெர்மனி பிரதமர் ஏஞ்சலா மெர்க்கல் சென்ற விமானத்தில் கோளாறு ஏற்பட்டதால் அவசரமாக தரையிறக்கப்பட்டது. இதையடுத்து ஜெர்மனி பிரதமர் பங்கேற்கும் முதல் நாள் நிகழ்ச்சி ரத்து செய்யப்பட்டது.

 

உலகில் வளர்ச்சி அடைந்த நாடுகள் கொண்ட ஜி-20 அமைப்பின் உச்சி மாநாடு ஆண்டுதோறும் நடைபெறும். அதன்படி, இந்த ஆண்டிற்கான 13வது உச்சி மாநாடு அர்ஜெண்டினா நாட்டின் தலைநகர் புய்னோஸ் ஏய்ரேஸ் நகரில் இன்று மற்றும் நாளை நடைபெறுகிறது.

இந்த மாநாட்டில் அர்ஜென்டினா, ஆஸ்திரேலியா, பிரேசில், கனடா, சீனா, பிரான்ஸ், ஜெர்மனி, இந்தியா, இந்தோனேசியா, இத்தாலி, ஜப்பான், மெக்சிகோ, ரஷியா, சவுதி அரேபியா, தென் ஆப்பிரிக்கா, தென் கொரியா, துருக்கி, இங்கிலாந்து, அமெரிக்கா, ஐரோப்பிய ஒன்றியம் உள்ளிட்ட நாடுகள் பங்கேற்கின்றன.

இந்திய சார்பில் பிரதமர் மோடி, அமெரிக்க அதிபர் டொனால்ட் டிரம்ப், சீன அதிபர், ரஷ்ய பிரதமர், சவுதி இளவரசர் உள்ளிட்ட முக்கிய தலைவர்கள் இந்த மாநாட்டில் பங்கேற்பதற்காக ஒன்று கூடுகின்றனர். அந்த வகையில் ஜி-20 மாநாட்டில் பங்கேற்பதற்காக ஜெர்மனி பிரதமர் ஏஞ்சலா மெர்க்கெல் பெர்லின் நகரில் இருந்து தனி விமானம் மூலம் அர்ஜெண்டினா புறப்பட்டு சென்றார். அவருடன் அரசு உயரதிகாரிகள் மற்றும் பத்திரிகையாளர்கள் குழுவும் சென்றது.

நெதர்லாந்து நாட்டின்மீது நடுவானில் விமானம் பறக்கும்போது இயந்திர கோளாறு ஏற்பட்டது. இதையடுத்து தொடர்ந்து விமானத்தை இயக்க முடியாது என விமான கூறவே, அவசரமாக விமானம் ஜெர்மனி நாட்டின் ரினே – வெஸ்ட்பாலியா மாநிலத்தில் தரையிறக்கப்பட்டது. இதனால் இன்று நடைபெற்ற ஜி20 மாநாட்டில் ஏஞ்சலா மெர்க்கல் பங்கேற்க முடியாமல் போனது.

Related Post

வியாழேந்திரன் மீது சீறும் மட்டகளப்பு தமிழ் மக்கள்

Posted by - November 3, 2018 0
பிரதி அமைச்­சுப் பத­வி­யைப் பெறு­வ­தற்­காக தமி­ழி­னத்­தின் கொள்­கை­யைப் பல கோடி­க­ளுக்­குப் பேரம் பேசி மகிந்த ராஜ­பக்­ச­வி­டம் சர­ணா­க­தி­ய­டைந்த தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப்­பின் மட்­டக்­க­ளப்பு மாவட்ட நாடா­ளு­மன்ற உறுப்…

பனிப்புயலில் சிக்கி 8 பேர் உயிரிழப்பு

Posted by - October 14, 2018 0
நேபாளத்தில், மலையேற்றம் சென்ற எட்டு பேர், பனிப்புயலில் சிக்கி பலியாகினர். அண்டை நாடான, நேபாளத்தில், குர்ஜா மலை சிகரம் உள்ளது. இங்கு மலையேற்றம் மேற்கொள்வதற்காக, கிழக்கு ஆசிய…

அரசாங்கத்தின் நிதி அறிக்கையில் சிக்கல்

Posted by - December 22, 2018 0
புதிய அரசாங்கத்தினால் நேற்று பாராளுமன்றத்தில் முன்வைக்கப்பட்ட இடைக்கால கணக்கு அறிக்கைக்கு எதிராக மக்கள் விடுதலை முன்னணி வாக்களித்தமைக்கான காரணத்தை அக்கட்சி தெளிவுபடுத்தியுள்ளது. எதிர்வரும் 4 மாதங்களுக்கான நிதித்…

அதிகாரத்தின் தவறை நீதித்துறை திருத்தியமைப்பு

Posted by - December 15, 2018 0
நாட்டின் வரலாற்றில் முதற்தடவையாக நிறைவேற்று அதிகாரத்தால் எடுக்கப்பட்ட தவறான முடிவை நீதித்துறை திருத்தியி ருப்பதாக ஜே.வி.பி எம்.பி விஜித ஹேரத் தெரிவித்தார்.பத்தரமுல்லையிலுள்ள ஜே.வி.பி தலை மையகத்தில் நேற்று…

பிரச்சினை தீர்க்காது போனால் விளைவு மோசமாகும்- சபாநாயகர்

Posted by - October 31, 2018 0
தியவன்னாவில் தீர்க்கப்பட வேண்டிய விடயத்தை பாதையில் வைத்து தீர்க்க முற்பட்டால் விளைவு மோசமாகும் என சபாநாயகர் கரு ஜயசூரிய தெரிவித்துள்ளார். இன்றைய அரசியல் பிரச்சினையை தீர்க்க பாராளுமன்றத்தை…