காதலிக்க மறுப்பு தெரிவத்த பெண்ணை சரமாரியாக கத்தியால் குத்தி கொலை செய்த காதலன்

164 0

திருநெல்வேலி மாவட்டம் வள்ளியூர் பஸ் நிலையம் எதிரே உள்ள ஜவுளிக்கடையில் தக்கலையை சேர்ந்த மெர்சி(21) என்ற இளம் பெண் விடுதியில் தங்கியிருந்து வேலை செய்து வந்தார். இந்நிலையில் திருக்குறுங்குடி மகிழடியை சேர்ந்த சண்முகம் மகன் ரவி(25) என்பவர் மெர்சியை ஒருதலையாக காதலித்து வந்துள்ளார்.

இதனையடுத்து நேற்று மாலை பஸ் நிலையம் எதிரே வந்த மெர்சியிடம் ரவி தன் காதலை சொல்லி தன்னையும் காதலிக்குமாறு வற்புறுத்தியுள்ளார். ஆனால் மெர்சி ரவியை காதலிக்க மறுத்ததாக தெரிகிறது. இதனால் ஆத்திரமடைந்த ரவி தான் மறைத்து வைத்திருந்த கத்தியை எடுத்து மெர்சி கழுத்தில் குத்தியுள்ளார். இதில் பலத்த காயமடைந்த மெர்சி ரத்தம் அதிக அளவில் வெளியேறியதால், சம்பவ இடத்திலேயே பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.இது குறித்து தகவலறிந்து சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்த போலீசார் மெர்சியின் உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்கு அனுப்பி வைத்தது, மேற்கொண்டு விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

Related Post

கூட்டமைப்பின் நிலைப்பாடு ஜனாதிபதியுடனான பேச்சின் பின்பே தெரியவரும் -சம்பந்தன்

Posted by - October 14, 2018 0
ஜனாதிபதியுடனான சந்திப்பின் பின்னர் வரவு – செலவுத் திட்டத்தை எதிர்த்து வாக்களிப்பதா இல்லையா என்பது தொடர்பில் நாம் முடிவெடுப்போம் என தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைவரும் எதிர்க்கட்சித்…

பாராளுமன்றத்தில் இன்று கட்சித் தலைவர்களின் சந்திப்பு

Posted by - October 30, 2018 0
கட்சித் தலைவர்களின் சந்திப்பொன்று இன்று (30) பாராளுமன்றத்தில் இடம்பெறவுள்ளது. சபாநாயகர் கரு ஜயசூரிய தலைமையில் கட்சித் தலைவர்கள் கூட்டம் இடம்பெறவுள்ளதாக சபாநாயகர் காரியாலயம் அறிவித்துள்ளது. நாட்டில் நிலவும்…

அரசாங்கத்தின் நிதி அறிக்கையில் சிக்கல்

Posted by - December 22, 2018 0
புதிய அரசாங்கத்தினால் நேற்று பாராளுமன்றத்தில் முன்வைக்கப்பட்ட இடைக்கால கணக்கு அறிக்கைக்கு எதிராக மக்கள் விடுதலை முன்னணி வாக்களித்தமைக்கான காரணத்தை அக்கட்சி தெளிவுபடுத்தியுள்ளது. எதிர்வரும் 4 மாதங்களுக்கான நிதித்…

23பேரை பலி வாங்கிய குரங்கனி மலையில் மீண்டும் டிரெக்கிங் அனுமதி!

Posted by - December 1, 2018 0
தமிழகத்தில் தேனி மாவட்டத்தில் உள்ள குரங்கனி மலைப்பகுதியில் ஏற்பட்ட தீவிபத்தில் அங்கு டிரெக்கிங் சென்ற 23 பேர் பரிதாபமாக பலியான நிலையில், அங்கு டிரெக்கிக் செல்ல தடை…

ஐ.தே.க உறுப்பினருக்கு நீதிமன்ற அழைப்பாணை!

Posted by - December 4, 2018 0
ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரஞ்சன் ராமநாயக்கவிற்கு உயர் நீதிமன்றம் அழைப்பாணை ஒன்றை விடுத்துள்ளது. நீதிமன்றத்தை அவமதித்தமை தொடர்பில் தௌிவு படுத்துவதற்காக டிசம்பர் 7 ஆம்…