ஜனாதிபதி கொலை சதி: நாமல் குமார இன்று அரச இரசாயனத் திணைக்களத்துக்கு அழைப்பு

215 0

ஜனாதிபதி மற்றும் கோட்டாபய ராஜபக்ஷ ஆகியோரைக் கொலை செய்ய சதி இடம்பெற்றுள்ளதாக வெளிப்படுத்திய ஊழல் எதிர்ப்பு முன்னணியின் தலைவர் நாமல் குமாரவுக்கு இன்று (26) காலை 10.00 மணிக்கு அரச இரசாயனப் பகுப்பாய்வுத் திணைக்களத்தில் ஆஜராகுமாறு கோட்டை மஜிஸ்ட்ரேட் நீதிமன்றம் உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளது.

நாமல் குமாரவின் குரல் மாதிரியைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கே இவ்வாறு அழைக்கப்பட்டுள்ளார்.

நாமல் குமாரவை அரச இரசாயனப் பகுப்பாய்வுத் திணைக்களத்தில் ஆஜர்படுத்துமாறு கோட்டை மஜிஸ்ட்ரேட் நீதிபதி லங்கா ஜயரத்ன நேற்று (25) குற்றப் புலனாய்வுத் திணைக்களத்திற்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார்.

Related Post

அரசியல் பதற்ற நிலைமையை வைத்திருப்பதற்கே ஜே.வி.பி. விரும்புகிறது

Posted by - November 20, 2018 0
ஜே.வி.பி. யினரதும் சபாநாயகரதும் உள் நோக்கமாகம் பாராளுமன்றத்தில் நிலவும் குழப்பகரமான சூழ்நிலையை தொடர்ந்தும் வைத்திருப்பதாகும் எனவும், இதனாலேயே இந்த இரு சாராரும் சர்வகட்சி மாநாட்டிக்கு செல்லவில்லை எனவும்…

பிரபாகரனின் பயணத்தை அடைவதற்காக கூட்டமைப்பு முயற்சி செய்கிறது : சிறிதரன் எம் .பி

Posted by - November 5, 2018 0
கூட்டமைப்பு பிரபாகரனின் பயணத்தை கொண்டு செல்கிறது, அதனை அடைவதற்காக முயற்சி செய்கிறது என்று கூட்டமைப்பின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சிவஞானம் சிறிதரன் தெரிவித்துள்ளார். சாவகச்சேரியில் நேற்று இடம்பெற்ற நிகழ்வொன்றில்…

ஆழ்கடல் மீன்பிடியில் ஈடுபடும் மீனவர்களுக்கு அறிவித்தல்

Posted by - November 5, 2018 0
வங்காளவிரிகுடாவில் தாழமுக்கம் ஏற்பட்டுள்ளதால், மன்னார் வளைகுடாவில் ஆழ்கடல் மீன்பிடியில் ஈடுபடுபவர்களை இன்று இரவுக்குள் கரைதிரும்புமாறு வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. அத்துடன், வங்காளவிரிகுடாவின் தெற்கு ஆழ்கடல் பகுதியில் கடற்றொழில்…

நிசாம்தீனுக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டு மீளப்பெற்ற அவுஸ்ரேலிய பொலிஸார்

Posted by - October 21, 2018 0
பயங்கரவாத தாக்குதல்களை நடத்துவதற்கு திட்டமிட்டிருந்தார் என்ற குற்றச்சாட்டின் அடிப்படையில் கைது செய்யப்பட்ட இலங்கை மாணவர் நிசாம்தீனுக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டுக்கள் அனைத்தையும் அவுஸ்ரேலிய பொலிஸார் மீளப்பெற்றுள்ளனர். இந்நிலையில் குறித்த…

கனகராயன்குளத்தில் முன்னாள் போராளியின் வீட்டில் திருடர்கள் கைவரிசை!!

Posted by - November 10, 2018 0
வவுனியா கனகராயன்குளம் பகுதியில் முன்னாள் போராளி ஒருவரின் வீட்டை உடைத்து பணம் மற்றும் நகைகள் நேற்று முன்தினம்  கொள்ளையிடப்பட்டுள்ளது. கனகராயன்குளம் பெரியகுளம் பகுதியில் வசித்து வரும் முன்னாள்…